Bộ lưu điện APC SMARTCONNECT SMC1500I-2UC LCD
Mã sản phẩm: SMC1500I-2UC
Giá bán: Liên hệ
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 900 Watts / 1,5kVA
  • Tần số đầu ra: 50/60 Hz +/- 3 Hz Đồng bộ hóa với nguồn điện
  • Tần số đầu vào: 50/60 Hz +/- 3 Hz Tự động cảm biến
  • Điện áp đầu ra/ đầu vào: 230V/230V
  • Thời gian sạc: 3 giờ.
  • Dạng sóng: Sóng sin
  • Cổng giao tiếp: RJ-45 Serial, USB
  • Kết nối đầu vào: IEC 320 C14
  • Khối lượng: 28,64kg
  • Màu sắc: Đen
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
NGÕ RA
Công suất 1500VA / 900W
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains)
47-63Hz
Công nghệ Line interactive
Dạng sóng Sóng sin
Kết nối ngõ ra
4 cổng IEC320 C13
NGÕ VÀO
Điện áp danh định 230V
Tần số ngõ vào 47/63Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng)
Kết nối gõ vào IEC-320 C14
Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) 180 - 286V (170 - 300V)
ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí
Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải 18 phút
Thời gian dự phòng ở chế độ full tải 6 phút
Ắc quy thay thế RBC132
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN
50 W 2 giờ 45 phút
100 W 1 giờ 33 phút
200 W 48 phút
300 W 31 phút
400 W 22 phút
500 W 16 phút
600 W 13 phút
700 W 10 phút
800 W 8 phút