Bộ Lưu Điện UPS APC BVX1200LI-MS
Mã sản phẩm: BVX1200LI-MS
Giá bán: Liên hệ
Mô tả sản phẩm:
  • Công suất: 650W
  • Điện áp: 1200VA
  • Thiết kế (T/R/B): BVX Series - CHỐNG SÉT LAN TRUYỀN VÀ LỌC (273 J)
  • AVR: Có
  • EPO: Không Có
  • BMP: Không Có
  • Cổng cắm kết nối: 1* Dây nguồn 3 chân (Đầu vào) / 4* Cổng nguồn 3 chân (Đầu ra)
  • Loại kết nối đầu vào: IEC 60320 C14
  • Loại kết nối đầu ra: 6 IEC 320 C13
  • Chiều dài dây cáp: 1m2
  • Thời gian chịu tải: 65 Watts (43 Minutes) - 650 Watts (1 Minutes 1 Seconds)
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
dấu hoa thị upschinhhang NGÕ RA
Công suất 1200VA / 650W
Điện áp danh định 230VAC
Tần số 50 Hz or 60 Hz +/- 5 Hz
Công nghệ sản xuất và dạng sóng Line Interactive, Dạng sóng sin mô phỏng
Cổng cắm ngõ ra (4) ngõ ra chuẩn Universal + 1 IEC
Surge Energy Rating (Joules) 273
dấu hoa thị upschinhhang NGÕ VÀO
Điện áp ngõ vào danh định 230V
Chuẩn kết nối ngõ vào NEMA 5-15P
Chiều dài dây nguồn ngõ vào 1.2m
Tần số 50 Hz or 60 Hz (Tự động nhận dạng)
Cổng sạc USB Không
dấu hoa thị upschinhhang ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG
Loại Ắc quy Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng
Thời gian lưu trữ tại mức 50% tải (325W) 5 phút
Thời gian lưu trữ tại mức 70% tải (455W) 3.2 phút
65 W 43.7 phút
80 W 36.4 phút
100 W 29.5 phút
120 W 24.5 phút
150 W 19.2 phút
210 W 12.8 phút
235 W 11 phút
270 W 9 phút
300 W 7.7 phút
500 W 2.8 phút
650 W 1 phút
dấu hoa thị upschinhhang CỔNG GIAO TIẾP VẦ QUẢN LÝ
Nhiệt độ môi trường đảm bảo hoạt động 0 - 40oC
Độ ẩm đảm bảo hoạt động 0 - 95%
Độ cao đảm bảo hoạt động 0 - 3000m
Nhiệt độ lưu kho đảm bảo -15oC - 40oC
Độ ẩm lưu kho đảm bảo 0 - 95%